| Tên thương hiệu: | Wincor |
| Số mô hình: | 1790105986 01790105986 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | USD 1-20 PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Chi tiết đóng gói: Gói trung tính |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Alibaba, Western Union, PayPal |
1790105986 Phụ tùng máy ATM Wincor V2X Đầu đọc/ghi 01790105986
| Tên sản phẩm |
1790105986 Phụ tùng máy ATM Wincor V2X Đầu đọc/ghi 01790105986 |
| Thương hiệu | Wincor |
| MOQ | 1 CHIẾC |
| Tình trạng | Mới nguyên bản/ Mới tương đương/ Đã tân trang |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Thời gian giao hàng | 1-5 ngày sau khi thanh toán |
| Đóng gói | Bên trong túi nhựa, bên ngoài thùng carton |
| Thanh toán | T/T, Alibaba, Western Union, PayPal |
Các bộ phận tương tự mà chúng tôi có thể cung cấp:
| PN | Mô tả |
| 4450582160 | VÒNG BI |
| 4450582360 | CHỐT |
| 4450586279 | ĐỆM-HƯỚNG TỜ |
| 4450586280 | ĐỆM-CHIỀU CAO TỜ |
| 4450587721 | PHẦN TỬ-Ổ ĐĨA |
| 4450587746 | TRỤC-DÒNG LẤY |
| 4450587751 | ỐNG-65MM 2.6 INCH |
| 4450587752 | ỐNG-NGẮN 10.9 INCH |
| 4450587753 | ỐNG-DÀI 130 |
| 4450587754 | ỐNG-DÀI 180 |
Của chúng tôiƯu điểm:
1. Công ty trưởng thành và ổn định:
Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành ATM và R&D nhà máy riêng,
kỹ sư bảo trì phần cứng được đào tạo bài bản và có kinh nghiệm
2. Hàng tồn kho dồi dào:
Sở hữu 2 tòa nhà kho, lượng hàng tồn kho lớn
3. Nhiều thương hiệu sản phẩm:
Thương hiệu phụ tùng ATM bao gồm NCR, Wincor, Diebold, NMD, Hyosung, v.v.
4. Đảm bảo chất lượng nghiêm ngặt:
Các bộ phận sẽ được kiểm tra bởi thanh tra chuyên nghiệp trước khi giao hàng
5. Hậu cần hiệu quả và an toàn:
Hợp tác lâu dài với công ty logistics, giao hàng nhanh chóng và an toàn
6. Dịch vụ hậu mãi có trách nhiệm:
Cung cấp giải pháp ATM chuyên nghiệp, dịch vụ hậu mãi tận tâm
Chúng tôi có thể cung cấp:
1. Phụ tùng ATM bao gồm NCR, Wincor, Diebold, NMD, Hyosung, v.v.
2. Phụ tùng: Nguồn điện, Bo mạch PC, Máy in, Đầu đọc thẻ, LCD, EPP, Hộp đựng tiền, Dây curoa, Con lăn, Trục...
3. Dịch vụ bảo trì
4. Thời gian giao hàng ngắn: hầu hết các bộ phận đều có sẵn trong kho
5. Kiểm tra nghiêm ngặt sản phẩm
![]()
| Hộp đựng tiền ra vào CMD-V4 | 1750109651 |
| Hộp đựng tiền trả lại CMD-V4 | 1750109651 |
| Wincor EPPV6 | 1750159341 |
| Bộ phân phối Wincor 2050xe | 1750109659 |
| Bo mạch bộ phân phối Wincor 2050xe | 1750105679 |
| Bộ trích xuất kép Wincor MDMS CMD-V4 | 1750041952 |
| Bộ trích xuất kép Wincor CMD-V4 | 1750109615 |
| Bộ truyền động Wincor 2050xe 101mm | 01750057875 |
| Mô-đun Cineo Wincor MOVE AWCA | 1750249441 |
| Mô-đun Wincor Cineo LINE-XSA | 1750154866 |
| Bộ lắp ráp đơn vị truyền an toàn CRS RL | 1750225207 |
| Trạm đo Wincor 2050xe | 1750051761-8 |
| Phụ tùng ATM Wincor Cineo C4060 Bộ phận trên của đơn vị tập trung CRS/ATS | 1750134478 |
| Wincor c4060 phụ tùng Mô-đun phân phối PCB CRS | '01750196175 |
| Bo mạch Wincor 280 | 1750254552 |
| Wincor Win 10 PC Core | |
| Máy in nhật ký TP06 | 01750110043 |
| Bo mạch đầu đọc thẻ Wincor V2CF | |
| Kẹp Wincor | 1750053977 |
| Mô-đun Wincor C4060 | 01750193276 |
| Đầu đọc thẻ Wincor V2XU, USB | 01750105988 |
| Đầu đọc thẻ Wincor V2CU, USB | 01750173205 |
| Máy in hóa đơn nhiệt Wincor ND9C | 01750044766 |
| CPU E7400 2.8GHz 3M 1066 | E7400 |
| Nguồn PC FSP200-60GNV | 1750178954 |
| PC chính Foxconn | 1750228920 |
| Chip P4. SK775 3.2GHZ | SK775 |
| Wincor 280 FDK | 1750192038 |
| Bộ nâng cấp LCD Young Lighting PC280 | 1750280990 |
| Bộ phận đầu máy in hóa đơn TP07A | 1750130733 |
| Con lăn đầu đọc thẻ V2X_ | 1770010141 |
| Con lăn V2X | 1770044854 |
| Con lăn nạp đầu đọc WN xám 6mm | 1802194515 |
| Con lăn nạp đầu đọc WN xám 12mm | 1802194516 |
| Bộ truyền động V2XROLLER (1) | 1770040280 |
| Một bộ con lăn cho đầu đọc 1750017666 | 1802198338 |
| Con lăn truyền động Wincor | 1750035778 |
| Trục đo độ dày | 1750035768 |
| Bộ lắp ráp trục quay ngược Wincor | 1750020811 |
| Bộ lắp ráp trục quay ngược | 1750035275 |
| Bộ lắp ráp trục truyền động Wincor CMD V4 | 1750035776 |
| Bộ lắp ráp trục CMD-SHAFT 23 | 1750058042-20 |
| Bộ lắp ráp con lăn xốp | 1750044966 |
| bộ phận kẹp_1750053977-25 | 1750053977-25 |
| trục có công tắc đỏ _ | 1750051761-35 |
| Trục_ | 1750051761-39 |
| Tẩy cho đầu đọc ID18 (PN 1091143-0) | 1802199085 |
| dây đai truyền động kẹp_1750053977-27 | 1750053977-27 |
| Dây đai dưới bên trong | 1750044960 |
| Dây đai trên bên trong | 1750044961 |
| Dây đai 224T_V2XF-19 | V2XF-19 |
| Dây đai 155T_V2XF-18 | V2XF-18 |
| DÂY ĐAI TRÍCH XUẤT KÉP CMD V4 | 1750041251 |
| dây đai phẳng (208) | 1750041983 |
| dây đai 224t | dây đai 155t |
| Dây đai Wincor | 1750047164 |
| Dây đai truyền động Wincor (14*150*0.65) | Động cơ trình bày |
| Phụ tùng máy Wincor DÂY ĐAI TRÊN DƯỚI TRUYỀN ĐỘNG KHUNG CCDM (DM) 14*406*0.65 | 1750048094 |
| Dây đai Wincor ATM CCDM 14*482*0.65 | |
| 01750048095 | |
| Dây đai phẳng Wincor 14*614*0.65 | 1750056193 |
| Dây đai truyền động ATM Wincor 8*281*1.0 | 1750070015 |
| Phụ tùng ATM Wincor 14*372*0.65 | 1750076219 |
| Phụ tùng máy ATM Wincor mô-đun DDU V dây đai phẳng | 1750041251 |
| Dây đai truyền động Wincor 12x655x0.65 | 1750047192 |
| Bộ giữ cảm biến Wincor Bộ gốm | 0175-0044668A |
| Cảm biến giấy máy in hóa đơn Wincor TP07 Bộ dây PAP END | 1750065163 |
| Puli máy trình bày TP07 | Động cơ trình bày |
| Động cơ nạp | cảm biến máy Wincor 2050xe |
| 1750065349 | Cảm biến trạm đo phụ tùng Wincor |
| 1750042642 | cảm biến hall phụ tùng máy ATM Wincor với cáp truyền động ngang |
| 1750057908 | |
| Cảm biến đầu ra máy in hóa đơn phụ tùng máy ATM Wincor TP07A | |
| 1750130744 | |
| cảm biến dây bộ TOF | 01750065308 |
| cảm biến dây bộ PAP N END | 1750065393 |
| Cảm biến dây Wincor -RA- TP07A | 1750096783 |
| Lưỡi cắt TP07-53 TP07 | IC part/elektronika |
| Đầu đọc/ghi V2CU tk 1,2,3 | 1802198437 |
| Đầu đọc/ghi V2XF OMR Wincor | 1770006974 |
| ĐẦU TIỀN | 01770045541 |
| Cáp phẳng Wincor Nixdorf cho hộp đựng tiền | |
| 1750043025 | |
| Cáp CDM phụ tùng máy ATM Wincor | 1750055614 |
| cáp ruy băng cảm biến phụ tùng máy ATM Wincor | 1750044235 |
| Cáp kẹp CMD-V4 | 1750097621 |
| cuộn giấy bên phải_S bộ. | 1802199176 |
| cuộn giấy bên trái_S bộ | 1802199177 |
| CON LĂN LỆCH 1 BỘ. | 1750046314 |
| PULLEY, RĂNG, CÓ MẶT BÍCH, 22T | 1750058042-10 |
| BÁNH RĂNG, HAI MẶT BÍCH | 1750058042-09 |
| BÁNH RĂNG, 52T | 1750058042-03 |
| BÁNH RĂNG, 46T | 1750058042-02 |
| Bánh răng kép, 46T/58 | 1750058042-01 |
| bánh xe kép Z33 Z29 | 1750058042-04 |
| ĐỆM BÁNH RĂNG THỜI GIAN | 1750058042-34 |
| Con lăn bên trong công tắc SR CMD Bộ | 1750058042-26 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-19 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-20 |
| Lăng kính | 1750058042B |
| bánh răng_1750053977-28 | 1750053977-28 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750044571 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750043975 |
| Vòng bi_ | 1750043976 |
| Bánh răng kép Wincor 78T | 1750045640 |
| Kẹp màu trắng cho nắp trong suốt | 1750058042-51 |
| Kẹp bảng định tuyến bên phải | 1750058042-49-4 |
| Kẹp bảng định tuyến bên trái | 1750043974 |
| CAM BÊN PHẢI | 1750045635 |
| CAM bên trái 39T | 1750045634 |
| Nắp PS1 | 1750101464 |
| Bánh răng_ | 1750053977-2 |
| bánh răng_ | 1750053977-31 |
| bánh răng_ | 1750053977-26 |
| Bánh răng_ | 1750053977-3 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-5 |
| Vòng bi bên trong bánh răng thứ 15 _ | 1750053977-11 |
| Vòng bi bên trong bánh răng thứ 15 _ | 1750053977-12 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-14 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-15 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-16 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-17 |
| con lăn_1750053977-34 | V2XF-21 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750053977-4 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750053977-6 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750053977-13 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-18 |
| bộ phận kẹp_1750053977-21 | 1750053977-21 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750053977-32 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750053977-33 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750053977-34 |
| Bánh xe xếp chồng | 1750058042-24 |
| Bánh xe xếp chồng | 1750058042-22 |
| Trục xếp chồng | 1750058042-11 |
| Bánh răng 49/38_ | 1750041948 |
| Cao su cho trục xám_ | 1750109641 |
| Cao su cho trục xám_ | 1750109641_8046900720 |
| Bộ ly hợp_ | 1750041947 |
| DDU-MDMS CMD-V4_ | 1750044668 |
| Bánh răng 26T_ | 1750041952 |
| Bánh răng 25T_ | 1750041951 |
| Bánh răng 19T_ | 1750041950 |
| Con lăn _ | 1750051761-8 |
| Con lăn_ | 1750051761-10 |
| Vòng bi_ | 1750051761-37 |
| Trục cam | 1750053690A |
| Cam | 1750002310 |
| Bánh răng POM | 1750053690B |
| Vít Champ động cơ | 5063407811 |
| Lăng kính | 1750054768 |
| Vòng bi _ | 1750051761-25 |
| Bộ phận màu đen của bộ trích xuất kép _ | 1750051761-45 |
| Chốt A-B-C_ | 1750051761-20 |
| Vòng bi_ | 1750051761-28 |
| Bánh răng 18T_ | 1750051761-24 |
| Bánh răng 17T_ | 1750042174 |
| Vít động cơ đèn | 1750053977A |
| Vít Champ động cơ | 1750053977B |
| Vít bộ động cơ bước | 1750058042A |
| Lò xo căng dây đai truyền động xếp chồng XE | 1750058042-115 |
| Lò xo kéo dài | 1750058042-124 |
| Điện từ xếp chồng | 1750058042-55 |
| Eeprom | 1750044235 |
| bộ phận kẹp_1750053977-22 | 1750053977-22 |
| vật tư tiêu hao kẹp Wincor_1750053977-23 | 1750053977-23 |
| bộ phận kẹp_1750053977-24 | 1750053977-24 |
| Thanh kéo CMD bên trái | 1750046314 |
| THANH KÉO CMD BÊN PHẢI | 1750053061 |
| KHÓA HỘP ĐỰNG AN TOÀN BÊN PHẢI | 1750058042-31 |
| Cần khóa | 1750058042-70 |
| Ống xếp chồng Wincor | 1750046040 |
| Phụ tùng tiêu hao CMD Wincor | 1750046632 |
| GIÁ ĐỠ TỜ BỊ TỪ CHỐI ĐƠN | 1750058042-122 |
| CÁNH TAY | 1750046631 |
| GIÁ ĐỠ, CẢM BIẾN | 1750026780 |
| Giá đỡ cảm biến bằng nhựa | 1750058042-128 |
| Giá đỡ cảm biến bằng nhựa | 1750058042-129 |
| bộ lắp ráp cơ cấu truyền động kẹp_1750053977-29 | 1750053977-29 |
| Bộ chuyển đổi tỷ giá hối đoái AED sang GHS | 1750057163 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750050642 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750050644 |
| bộ lắp ráp cơ cấu truyền động kẹp_1750053977-30 | 1750053977-30 |
| bộ phận bảo vệ động cơ_1750053977-35 | 1750053977-35 |
| KHUNG BÊN TRÁI | 1750046494 |
| 1750046496 | |
| Chỉ nắp trong suốt CMD SR | 1750058042-75 |
| Phụ tùng tiêu hao CMD Wincor | 1750044500 |
| Nắp PS18 | 1750058042-82 |
| Hướng dẫn trục_1750053977 | 1750053977C |
| Hướng dẫn Wincor VM3 | 1750096952 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-33 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-37 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-36 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-30 |
| 1750035775 | |
| 1750035761 | |
| 1750044604 | |