| Tên thương hiệu: | NCR |
| Số mô hình: | 4450718416 445-0718416 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | USD 1-200 PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Chi tiết đóng gói: Gói trung tính |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Alibaba, Western Union, PayPal |
Phụ tùng máy ATM NCR S1 Bảng điều khiển bộ phân phối Bộ lắp ráp cấp cao nhất 4450718416 445-0718416
| Tên sản phẩm |
Phụ tùng máy ATM NCR S1 Bảng điều khiển bộ phân phối Bộ lắp ráp cấp cao nhất 4450718416 445-0718416 |
| Thương hiệu | NCR |
| MOQ | 1 CÁI |
| Tình trạng | Mới nguyên bản/ Mới tương thích/ Đã tân trang |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Thời gian giao hàng | 1-5 ngày sau khi thanh toán |
| Đóng gói | Bên trong có túi nhựa, bên ngoài có thùng carton |
| Thanh toán | T/T, Alibaba, Western Union, PayPal |
Các bộ phận tương tự mà chúng tôi có thể cung cấp:
| PN | Mô tả |
| 4450592170 | BÁNH RĂNG LẤY TIỀN |
| 4450593318 | CỬA NHẬN THẺ |
| 4450593319 | CỬA ĐỊNH HƯỚNG THẺ |
| 4450593692 | DÂY CUAO CỔNG TRƯỚC |
| 4450593693 | DÂY CUAO CỔNG TRONG |
| 4450593694 | BỘ DÂY CUAO TRỤC |
| 4450593695 | DÂY CUAO LÀM SẠCH DƯỚI |
| 4450593696 | DÂY CUAO TRỤC TRÊN |
| 4450593697 | DÂY CUAO TRỤC DƯỚI |
| 4450593698 | DÂY CUAO CÁNH KẸP |
Chúng tôiƯu điểm:
1. Công ty trưởng thành và ổn định:
Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành ATM và R&D nhà máy riêng,
kỹ sư bảo trì phần cứng được đào tạo bài bản và có kinh nghiệm
2. Kho hàng phong phú:
Sở hữu 2 tòa nhà kho, kho hàng tồn kho lớn
3. Nhiều thương hiệu sản phẩm:
Thương hiệu phụ tùng ATM bao gồm NCR, Wincor, Diebold, NMD, Hyosung, v.v.
4. Đảm bảo chất lượng nghiêm ngặt:
Các bộ phận sẽ được kiểm tra bởi thanh tra chuyên nghiệp trước khi vận chuyển
5. Hậu cần hiệu quả và an toàn:
Hợp tác lâu dài với công ty logistics, giao hàng nhanh chóng và an toàn
6. Dịch vụ hậu mãi có trách nhiệm:
Cung cấp giải pháp ATM chuyên nghiệp, dịch vụ hậu mãi tận tâm
Chúng tôi có thể cung cấp:
1. Phụ tùng ATM bao gồm NCR, Wincor, Diebold, NMD, Hyosung, v.v.
2. Phụ tùng: Nguồn điện, Bo mạch PC, Máy in, Đầu đọc thẻ, LCD, EPP, Hộp đựng tiền, Dây curoa, Con lăn, Trục...
3. Dịch vụ bảo trì
4. Thời gian giao hàng ngắn: hầu hết các bộ phận đều có sẵn trong kho
5. Kiểm tra sản phẩm nghiêm ngặt
![]()
| Hộp đựng tiền mặt CMD-V4 | 1750109651 |
| Hộp đựng tiền trả lại CMD-V4 | 1750109651 |
| Wincor EPPV6 | 1750159341 |
| Bộ phân phối Wincor 2050xe | 1750109659 |
| Bo mạch bộ phân phối Wincor 2050xe | 1750105679 |
| Bộ kéo đôi Wincor MDMS CMD-V4 | 1750109641 |
| Bộ kéo đôi Wincor CMD-V4 | 1750109615 |
| Bộ truyền động Wincor 2050xe 101mm | 01750057875 |
| Mô-đun Wincor Cineo MOVE AWCA | 1750249441 |
| Mô-đun Wincor Cineo LINE-XSA | 1750154866 |
| Bộ truyền động an toàn CRS RL | 1750225207 |
| Trạm đo Wincor 2050xe | 1750044668 |
| Phụ tùng ATM Wincor Cineo C4060 Bộ phận tập trung Phần trên CRS/ATS | 1750134478 |
| Phụ tùng Wincor C4060 Mô-đun phân phối Bo mạch CRS | '01750196175 |
| Bo mạch Wincor 280 | 1750254552 |
| Lõi PC Wincor Win 10 | |
| Máy in nhật ký TP06 | 01750110043 |
| Bo mạch đầu đọc thẻ Wincor V2CF | |
| Kẹp Wincor | 1750053977 |
| Mô-đun Wincor C4060 | 01750193276 |
| Đầu đọc thẻ Wincor V2XU, USB | 01750105988 |
| Đầu đọc thẻ Wincor V2CU, USB | 01750173205 |
| Máy in hóa đơn nhiệt Wincor ND9C | 01750044766 |
| CPU E7400 2.8GHz 3M 1066 | E7400 |
| Nguồn PC FSP200-60GNV | 1750178954 |
| Bo mạch chủ PC Foxconn | 1750228920 |
| Chip P4. SK775 3.2GHZ | SK775 |
| Wincor 280 FDK | 1750192038 |
| Màn hình LCD Wincor-Box-15"-DVI-Tự động điều chỉnh | 1750107721 |
| Hướng dẫn giấy in TP07 | 1750064637 |
| Nguồn điện trung tâm Wincor 333W | 1750136159 |
| Bộ gắp Diebold AFD | 49242432000A |
| Bộ nâng cấp LCD Young Lighting PC280 | 1750280990 |
| Phần trước máy in hóa đơn TP07A | 1750130733 |
| Con lăn đầu đọc V2X_ | 1770010141 |
| Con lăn V2X | 1770044854 |
| Con lăn nạp đầu đọc WN xám 6mm | 1802194515 |
| Con lăn nạp đầu đọc WN xám 12mm | 1802194516 |
| BỘ CON LĂN V2X, LÁI (1) | 1770040280 |
| Bộ con lăn cho đầu đọc 1750017666 | 1802198338 |
| Con lăn dẫn động Wincor | 1750035778 |
| Trục đo độ dày | 1750035768 |
| Bộ trục quay ngược Wincor | 1750020811 |
| Bộ trục quay ngược | 1750035275 |
| Bộ trục dẫn động Wincor CMD V4 | 1750035776 |
| BỘ TRỤC CMD 23 | 1750058042-20 |
| Bộ con lăn xốp | 1750044966 |
| Bộ phận kẹp_1750053977-25 | 1750053977-25 |
| Trục có công tắc đỏ _ | 1750051761-35 |
| Trục_ | 1750051761-39 |
| Tẩy cho đầu đọc ID18 (PN 1091143-0) | 1802199085 |
| Dây curoa kẹp vận chuyển_1750053977-27 | 1750053977-27 |
| Dây curoa trong dưới | 1750044960 |
| Dây curoa trong trên | 1750044961 |
| Dây curoa 224T_V2XF-19 | V2XF-19 |
| Dây curoa 155T_V2XF-18 | V2XF-18 |
| DÂY CUAO KÉO ĐÔI CMD V4 | 1750041251 |
| Dây curoa phẳng (208) | 1750041983 |
| Dây curoa 224t | |
| Dây curoa 155t | |
| Dây curoa Wincor | 1750047164 |
| Dây curoa vận chuyển Wincor (14*150*0.65) | 1750047180 |
| Dây curoa vận chuyển trên dưới Wincor CCDM CHASSIS (DM) 14*406*0.65 | 1750048094 |
| Dây curoa Wincor ATM CCDM 14*482*0.65 | 01750048095 |
| Dây curoa phẳng Wincor 14*614*0.65 | 1750056193 |
| Dây curoa vận chuyển Wincor ATM 8*281*1.0 | 1750070015 |
| Phụ tùng Wincor ATM 14*372*0.65 | 1750076219 |
| Dây curoa phẳng mô-đun Wincor Atm wincor DDU V | 1750041251 |
| Dây curoa vận chuyển Wincor 12x655x0.65 | 1750047192 |
| Bộ giữ cảm biến Wincor Gốm | 0175-0044668A |
| Cảm biến giấy máy in Wincor TP07 Bộ lắp ráp PAP END | 1750065163 |
| Puli máy in TP07 | |
| Động cơ nạp | |
| Động cơ nạp | |
| Cảm biến Wincor 2050xe | 1750065349 |
| Cảm biến trạm đo phụ tùng Wincor | 1750042642 |
| Cảm biến hall phụ tùng máy ATM Wincor với vận chuyển ngang cáp | 1750057908 |
| Cảm biến đầu ra máy in hóa đơn Wincor atm TP07A | 1750130744 |
| Cảm biến có dây TOF | 01750065308 |
| Cảm biến có dây PAP N END | 1750065393 |
| Cảm biến có dây Wincor -OUT- TP07A | 1750096783 |
| Lưỡi cắt TP07-53 TP07 | |
| IC part/elektronika | |
| Đầu đọc ghi V2CU tk 1,2,3 | 1802198437 |
| Đầu đọc ghi bộ lắp ráp đầu đọc Wincor OMR: V2XF | 1770006974 |
| ĐẦU TIÊN | 01770045541 |
| Cáp phẳng Wincor Nixdorf cho hộp đựng tiền | 1750043025 |
| Cáp máy ATM Wincor CDM | 1750055614 |
| Cáp ruy băng cảm biến phụ tùng máy ATM Wincor | 1750044235 |
| Cáp kẹp CMD-V4 | 1750097621 |
| Cuộn giấy bên phải_S cpl. | 1802199176 |
| Cuộn giấy bên trái_S cpl | 1802199177 |
| CON LĂN LỆCH 1 BỘ. | 1750058042-13 |
| PULLEY, RĂNG HẸN GIỜ, 22T | 1750058042-10 |
| BÁNH RĂNG, HAI MẶT BÍCH | 1750058042-09 |
| BÁNH RĂNG, 52T | 1750058042-03 |
| BÁNH RĂNG, 46T | 1750058042-02 |
| Bánh răng kép, 46T/58 | 1750058042-01 |
| Bánh xe kép Z33 Z29 | 1750058042-04 |
| ĐỆM ĐĨA BÁNH RĂNG HẸN GIỜ | 1750058042-34 |
| Con lăn bên trong công tắc SR CMD Bộ. | 1750058042-26 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-19 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-20 |
| Lăng kính | 1750058042B |
| Bánh răng_1750053977-28 | 1750053977-28 |
| Bộ chuyển đổi bánh răng động cơ | 1750044571 |
| Bánh răng đĩa định tuyến CMD Wincor Bên phải | 1750043975 |
| Bánh răng đĩa định tuyến CMD Wincor Bên trái | 1750043976 |
| Bánh răng kép Wincor 78T | 1750045640 |
| Kẹp màu trắng cho nắp trong suốt | 1750058042-51 |
| Kẹp bảng định tuyến bên phải | 1750058042-49-4 |
| Kẹp bảng định tuyến bên trái | 1750043974 |
| CAM BÊN PHẢI | 1750045635 |
| CAM TRÁI 39T | 1750045634 |
| Nắp PS1 | 1750101464 |
| Bánh răng_ | 1750053977-2 |
| bánh răng_ | 1750053977-31 |
| bánh răng_ | 1750053977-26 |
| Bánh răng_ | 1750053977-3 |
| Bánh răng 15 răng_ | 1750053977-5 |
| Bánh răng vàng giữa 15 răng_ | 1750053977-11 |
| Vòng bi trong bánh răng 15 răng _ | 1750053977-12 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-14 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-15 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-16 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-17 |
| Chống đầu tiên_ | V2XF-21 |
| Lò xo_ | 1750053977-4 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-6 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-13 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-18 |
| Bộ phận kẹp_1750053977-21 | 1750053977-21 |
| Con lăn_1750053977-32 | 1750053977-32 |
| con lăn_1750053977-33 | 1750053977-33 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750053977-34 |
| Bánh xe xếp chồng | 1750058042-24 |
| Bánh xe xếp chồng | 1750058042-22 |
| Trục xếp chồng | 1750058042-11 |
| Bánh răng 49/38_ | 1750041948 |
| Trục xám_ | 1750109641 |
| Cao su cho trục xám_ | 1750109641_8046900720 |
| Bộ ly hợp_ | 1750041947 |
| DDU-MDMS CMD-V4_ | 1750044668 |
| Bánh răng 26T_ | 1750041952 |
| Bánh răng 25T_ | 1750041951 |
| Bánh răng 19T_ | 1750041950 |
| Con lăn _ | 1750051761-8 |
| Con lăn_ | 1750051761-10 |
| Vòng bi_ | 1750051761-37 |
| Trục cam | 1750053690A |
| Cam | 1750002310 |
| Bánh răng POM | 1750053690B |
| Động cơ bước PM35L-024-ZGB6 - | 5063407811 |
| Lăng kính | 1750054768 |
| Vòng bi _ | 1750051761-25 |
| Phần màu đen của bộ kéo đôi _ | 1750051761-45 |
| Chốt A-B-C_ | 1750051761-20 |
| Vòng bi_ | 1750051761-28 |
| Bánh răng 18T_ | 1750051761-24 |
| Bánh răng 17T_ | 1750042174 |
| Vít động cơ | 1750053977A |
| Vít Champ động cơ | 1750053977B |
| Bộ lắp ráp vít động cơ bước | 1750058042A |
| Lò xo căng dây curoa vận chuyển xếp chồng XE | 1750058042-115 |
| Lò xo kéo dài | 1750058042-124 |
| Bộ điều khiển xếp chồng | 1750058042-55 |
| Eeprom | 1750044235 |
| Bộ phận kẹp_1750053977-22 | 1750053977-22 |
| Vật tư tiêu hao kẹp Wincor_1750053977-23 | 1750053977-23 |
| Bộ phận kẹp_1750053977-24 | 1750053977-24 |
| Thanh kéo CMD Bên trái | 1750046314 |
| THANH KÉO CMD BÊN PHẢI | 1750053061 |
| KHÓA HỘP TIỀN AN TOÀN BÊN PHẢI | 1750058042-31 |
| Cần gạt khóa | 1750058042-70 |
| Ống xếp chồng Wincor | 1750046040 |
| Phụ tùng tiêu hao CMD Wincor | 1750046632 |
| GIÁ ĐỠ TỜ TIỀN BỊ TỪ CHỐI ĐƠN | 1750058042-122 |
| CÁNH TAY | 1750046631 |
| GIÁ ĐỠ CẢM BIẾN | 1750026780 |
| Giá đỡ cảm biến bằng nhựa | 1750058042-128 |
| Giá đỡ cảm biến bằng nhựa | 1750058042-129 |
| Bộ cơ cấu kẹp vận chuyển_1750053977-29 | 1750053977-29 |
| Bộ chuyển đổi tiền tệ AED sang GHS - Tỷ giá hối đoái | 1750057163 |
| Khung nhựa màu đen xếp chồng Wincor | 1750050642 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750050644 |
| Bộ cơ cấu kẹp vận chuyển_1750053977-30 | 1750053977-30 |
| Bảo vệ động cơ_1750053977-35 | 1750053977-35 |
| KHUNG TRÁI | 1750046494 |
| KHUNG PHẢI | 1750046496 |
| Chỉ nắp trong suốt CMD SR | 1750058042-75 |
| Phụ tùng tiêu hao CMD Wincor | 1750044500 |
| Nắp PS18 | 1750058042-82 |
| Hướng dẫn trục_1750053977 | 1750053977C |
| Hướng dẫn Wincor VM3 | 1750096952 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-33 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-37 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-36 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-30 |
| Khung gầm -(Bộ kéo đôi)_ | 1750035775 |
| Khung gầm -(Bộ kéo đôi)_ | 1750035761 |
| Bộ phát hiện kép_ | 1750044604 |