| Tên thương hiệu: | NCR |
| Số mô hình: | 4450742336 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | USD 1-200 PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Chi tiết đóng gói: Gói trung tính |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Alibaba, Western Union, PayPal |
Phụ tùng máy ATM NCR PCB-Assy S1 Board điều khiển Bộ cấp liệu NCR S1 Controller 4450742336 445-0742336
| Tên sản phẩm |
Phụ tùng máy ATM NCR PCB-Assy S1 Board điều khiển Bộ cấp liệu NCR S1 Controller 4450742336 445-0742336 |
| Thương hiệu | NCR |
| MOQ | 1 CHIẾC |
| Tình trạng | Mới nguyên bản/ Mới tương thích/ Đã tân trang |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Thời gian giao hàng | 1-5 ngày sau thanh toán |
| Đóng gói | Bên trong có túi nhựa, bên ngoài có thùng carton |
| Thanh toán | T/T, Alibaba, Western Union, PayPal |
Các bộ phận tương tự mà chúng tôi có thể cung cấp:
| PN | Mô tả |
| 4450592170 | BÁNH RĂNG NHẶT |
| 4450593318 | CỬA NHẬN THẺ |
| 4450593319 | CỬA ĐỊNH HƯỚNG THẺ |
| 4450593692 | DÂY CUA CỔNG TRƯỚC |
| 4450593693 | DÂY CUA CỔNG TRONG |
| 4450593694 | BỘ DÂY TRỤC |
| 4450593695 | DÂY LÀM SẠCH DƯỚI |
| 4450593696 | DÂY TRỤC TRÊN |
| 4450593697 | DÂY TRỤC DƯỚI |
| 4450593698 | DÂY KẸP |
Chúng tôiƯu điểm:
1.Công ty trưởng thành và ổn định:
Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành ATM và R&D nhà máy riêng,
kỹ sư bảo trì phần cứng được đào tạo bài bản và có kinh nghiệm
2.Hàng tồn kho dồi dào:
Sở hữu 2 tòa nhà kho, lượng hàng tồn kho lớn
3.Nhiều thương hiệu sản phẩm:
Thương hiệu phụ tùng ATM bao gồm NCR, Wincor, Diebold, NMD, Hyosung, v.v.
4.Đảm bảo chất lượng nghiêm ngặt:
Các bộ phận sẽ được kiểm tra bởi thanh tra chuyên nghiệp trước khi vận chuyển
5.Hậu cần hiệu quả và an toàn:
Hợp tác lâu dài với công ty logistics, giao hàng nhanh chóng và an toàn
6.Dịch vụ hậu mãi có trách nhiệm:
Cung cấp giải pháp ATM chuyên nghiệp, dịch vụ hậu mãi tận tâm
Chúng tôi có thể cung cấp:
1. Phụ tùng ATM bao gồm NCR, Wincor, Diebold, NMD, Hyosung, v.v.
2. Phụ tùng thay thế: Nguồn điện, Bo mạch PC, Máy in, Đầu đọc thẻ, LCD, EPP, Hộp đựng tiền, Dây đai, Con lăn, Trục...
3. Dịch vụ bảo trì
4. Thời gian giao hàng ngắn: hầu hết các bộ phận đều có sẵn trong kho
5. Kiểm tra sản phẩm nghiêm ngặt
![]()
| Hộp đựng tiền ra vào CMD-V4 | 1750109651 |
| Hộp đựng tiền trả lại CMD-V4 | 1750109651 |
| Wincor EPPV6 | 1750159341 |
| Bộ cấp liệu Wincor 2050xe | 1750109659 |
| Bo mạch bộ cấp liệu Wincor 2050xe | 1750105679 |
| Bộ cấp liệu kép Wincor MDMS CMD-V4 | 1750109641 |
| Bộ cấp liệu kép Wincor CMD-V4 | 1750109615 |
| Bộ truyền động Wincor 2050xe 101mm | 01750057875 |
| Mô-đun MOVE AWCA Wincor Cineo | 1750249441 |
| Mô-đun Wincor Cineo LINE-XSA | 1750154866 |
| Bộ truyền động an toàn CRS RL | 1750225207 |
| Trạm đo Wincor 2050xe | 1750044668 |
| Phụ tùng máy ATM Wincor Cineo C4060 Bộ phận trung tâm trên CRS/ATS | 1750134478 |
| Phụ tùng Wincor C4060 Mô-đun phân phối Bo mạch CRS | '01750196175 |
| Bo mạch Wincor 280 | 1750254552 |
| Wincor Win 10 PC Core | |
| Máy in nhật ký TP06 | 01750110043 |
| Bo mạch đầu đọc thẻ Wincor V2CF | |
| Kẹp Wincor | 1750053977 |
| Mô-đun Wincor C4060 | 01750193276 |
| Đầu đọc thẻ Wincor V2XU, USB | 01750105988 |
| Đầu đọc thẻ Wincor V2CU, USB | 01750173205 |
| Máy in hóa đơn nhiệt Wincor ND9C | 01750044766 |
| CPU E7400 2.8GHz 3M 1066 | E7400 |
| Nguồn PC FSP200-60GNV | 1750178954 |
| PC chính Foxconn | 1750228920 |
| Chip P4. SK775 3.2GHZ | SK775 |
| Wincor 280 FDK | 1750192038 |
| Hộp LCD Wincor-15"-DVI-Tự động điều chỉnh | 1750107721 |
| Hướng dẫn giấy TP07 | 1750064637 |
| Nguồn điện trung tâm Wincor 333W | 1750136159 |
| Bộ nhặt Diebold AFD | 49242432000A |
| Bộ nâng cấp LCD Young Lighting PC280 | 1750280990 |
| Bộ phận đầu ra máy in hóa đơn TP07A | 1750130733 |
| Con lăn đầu đọc V2X_ | 1770010141 |
| Con lăn V2X | 1770044854 |
| Con lăn cấp liệu đầu đọc WN xám 6mm | 1802194515 |
| Con lăn cấp liệu đầu đọc WN xám 12mm | 1802194516 |
| BỘ CON LĂN V2X, LÁI (1) | 1770040280 |
| Bộ con lăn cho đầu đọc 1750017666 | 1802198338 |
| Con lăn dẫn động Wincor | 1750035778 |
| Trục đo độ dày | 1750035768 |
| Bộ trục quay ngược Wincor | 1750020811 |
| Bộ trục quay ngược | 1750035275 |
| Bộ trục dẫn động Wincor CMD V4 | 1750035776 |
| BỘ TRỤC CMD 23 | 1750058042-20 |
| Bộ con lăn mút | 1750044966 |
| Bộ phận kẹp_1750053977-25 | 1750053977-25 |
| Trục có công tắc đỏ_ | 1750051761-35 |
| Trục_ | 1750051761-39 |
| Tẩy cho đầu đọc ID18 (PN 1091143-0) | 1802199085 |
| Dây đai kẹp_1750053977-27 | 1750053977-27 |
| Dây đai trong dưới | 1750044960 |
| Dây đai trong trên | 1750044961 |
| Dây đai 224T_V2XF-19 | V2XF-19 |
| Dây đai 155T_V2XF-18 | V2XF-18 |
| DÂY ĐAI BỘ CẤP LIỆU KÉP CMD V4 | 1750041251 |
| Dây đai phẳng (208) | 1750041983 |
| Dây đai 224t | |
| Dây đai 155t | |
| Dây đai Wincor | 1750047164 |
| Dây đai truyền động Wincor (14*150*0.65) | 1750047180 |
| Phụ tùng máy ATM Wincor DÂY ĐAI TRUYỀN ĐỘNG TRÊN DƯỚI CHASSIS CCDM (DM) 14*406*0.65 | 1750048094 |
| Dây đai Wincor ATM CCDM 14*482*0.65 | 01750048095 |
| Dây đai phẳng Wincor 14*614*0.65 | 1750056193 |
| Dây đai truyền động ATM Wincor 8*281*1.0 | 1750070015 |
| Phụ tùng ATM Wincor 14*372*0.65 | 1750076219 |
| Phụ tùng ATM Wincor Dây đai phẳng mô-đun DDU V Wincor | 1750041251 |
| Dây đai truyền động Wincor 12x655x0.65 | 1750047192 |
| Bộ giữ cảm biến Wincor Gốm | 0175-0044668A |
| Cảm biến giấy TP07 Wincor Đã nối dây PAP END | 1750065163 |
| Puli đầu đọc TP07 | |
| Động cơ cấp liệu | |
| Động cơ cấp liệu | |
| Cảm biến Wincor 2050xe | 1750065349 |
| Cảm biến trạm đo phụ tùng Wincor | 1750042642 |
| Cảm biến hall phụ tùng ATM Wincor với cáp truyền động ngang | 1750057908 |
| Cảm biến đầu ra máy in hóa đơn ATM Wincor TP07A | 1750130744 |
| Cảm biến đã nối dây TOF | 01750065308 |
| Cảm biến đã nối dây PAP N END | 1750065393 |
| Cảm biến đã nối dây Wincor -OUT- TP07A | 1750096783 |
| Lưỡi cắt TP07-53 TP07 | |
| IC part/elektronika | |
| Đầu đọc ghi V2CU tk 1,2,3 | 1802198437 |
| Đầu đọc ghi OMR Wincor: V2XF HEAD ASSY | 1770006974 |
| ĐẦU TIÊN | 01770045541 |
| Cáp phẳng Wincor Nixdorf cho hộp đựng tiền | 1750043025 |
| Cáp CDM phụ tùng ATM Wincor | 1750055614 |
| Cáp ruy băng cảm biến phụ tùng ATM Wincor | 1750044235 |
| Cáp kẹp CMD-V4 | 1750097621 |
| Cuộn chỉ bên phải_S cpl. | 1802199176 |
| Cuộn chỉ bên trái_S cpl | 1802199177 |
| CON LĂN ĐỊNH HƯỚNG 1 ĐÃ LẮP. | 1750058042-13 |
| PULLEY, RĂNG HẸN GIỜ, CÓ MẶT BÍCH, 22T | 1750058042-10 |
| BÁNH RĂNG, HAI MẶT BÍCH | 1750058042-09 |
| BÁNH RĂNG, 52T | 1750058042-03 |
| BÁNH RĂNG, 46T | 1750058042-02 |
| Bánh răng kép, 46T/58 | 1750058042-01 |
| Bánh xe kép Z33 Z29 | 1750058042-04 |
| ĐỆM ĐĨA BÁNH RĂNG HẸN GIỜ | 1750058042-34 |
| Con lăn bên trong công tắc SR CMD Đã lắp | 1750058042-26 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-19 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-20 |
| Lăng kính | 1750058042B |
| bánh răng_1750053977-28 | 1750053977-28 |
| Bộ chuyển đổi bánh răng động cơ | 1750044571 |
| Bánh răng đĩa định tuyến CMD Wincor Bên phải | 1750043975 |
| Bánh răng đĩa định tuyến CMD Wincor Bên trái | 1750043976 |
| Bánh răng kép Wincor 78T | 1750045640 |
| Kẹp màu trắng cho nắp trong suốt | 1750058042-51 |
| Bảng định tuyến kẹp Bên phải | 1750058042-49-4 |
| Bảng định tuyến kẹp Bên trái | 1750043974 |
| CAM BÊN PHẢI | 1750045635 |
| CAM Bên trái 39T | 1750045634 |
| Nắp PS1 | 1750101464 |
| Bánh răng_ | 1750053977-2 |
| bánh răng_ | 1750053977-31 |
| bánh răng_ | 1750053977-26 |
| Bánh răng_ | 1750053977-3 |
| Bánh răng 15 răng_ | 1750053977-5 |
| Bánh răng vàng giữa 15 răng_ | 1750053977-11 |
| Vòng bi trong bánh răng thứ 15_ | 1750053977-12 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-14 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-15 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-16 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-17 |
| Bảo vệ đầu tiên_ | V2XF-21 |
| Lò xo_ | 1750053977-4 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-6 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-13 |
| Bộ phận kẹp_ | 1750053977-18 |
| Bộ phận kẹp_1750053977-21 | 1750053977-21 |
| con lăn_1750053977-32 | 1750053977-32 |
| con lăn_1750053977-33 | 1750053977-33 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750053977-34 |
| Bánh xe xếp chồng | 1750058042-24 |
| Bánh xe xếp chồng | 1750058042-22 |
| Trục xếp chồng | 1750058042-11 |
| Bánh răng 49/38_ | 1750041948 |
| Trục xám_ | 1750109641 |
| Cao su cho trục xám_ | 1750109641_8046900720 |
| Bộ ly hợp_ | 1750041947 |
| DDU-MDMS CMD-V4_ | 1750044668 |
| Bánh răng 26T_ | 1750041952 |
| Bánh răng 25T_ | 1750041951 |
| Bánh răng 19T_ | 1750041950 |
| Con lăn _ | 1750051761-8 |
| Con lăn_ | 1750051761-10 |
| Vòng bi_ | 1750051761-37 |
| Trục cam | 1750053690A |
| Cam | 1750002310 |
| Bánh răng POM | 1750053690B |
| Động cơ bước PM35L-024-ZGB6 - | 5063407811 |
| Lăng kính | 1750054768 |
| Vòng bi _ | 1750051761-25 |
| Phần màu đen của bộ cấp liệu kép_ | 1750051761-45 |
| Chốt A-B-C_ | 1750051761-20 |
| Vòng bi_ | 1750051761-28 |
| Bánh răng 18T_ | 1750051761-24 |
| Bánh răng 17T_ | 1750042174 |
| Vít động cơ đèn | 1750053977A |
| Vít Champ động cơ | 1750053977B |
| Bộ động cơ bước vít | 1750058042A |
| Lò xo căng dây đai truyền động xếp chồng XE | 1750058042-115 |
| Lò xo kéo dài | 1750058042-124 |
| Nam châm điện xếp chồng | 1750058042-55 |
| Eeprom | 1750044235 |
| Bộ phận kẹp_1750053977-22 | 1750053977-22 |
| Vật tư tiêu hao kẹp Wincor_1750053977-23 | 1750053977-23 |
| Bộ phận kẹp_1750053977-24 | 1750053977-24 |
| Thanh kéo CMD Bên trái | 1750046314 |
| THANH KÉO CMD BÊN PHẢI | 1750053061 |
| KHÓA HỘP TIỀN BÊN PHẢI | 1750058042-31 |
| Cần khóa | 1750058042-70 |
| Ống dẫn xếp chồng Wincor | 1750046040 |
| Phụ tùng tiêu hao CMD Wincor | 1750046632 |
| GIÁ ĐỠ TỜ RƠI ĐƠN | 1750058042-122 |
| CÁNH TAY | 1750046631 |
| GIÁ ĐỠ CẢM BIẾN | 1750026780 |
| Giá đỡ cảm biến bằng nhựa | 1750058042-128 |
| Giá đỡ cảm biến bằng nhựa | 1750058042-129 |
| Bộ cơ cấu kẹp truyền động_1750053977-29 | 1750053977-29 |
| Bộ chuyển đổi tiền tệ AED sang GHS - Tỷ giá hối đoái | 1750057163 |
| Khung nhựa màu đen xếp chồng Wincor | 1750050642 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750050644 |
| Bộ cơ cấu kẹp truyền động_1750053977-30 | 1750053977-30 |
| Bảo vệ động cơ_1750053977-35 | 1750053977-35 |
| KHUNG TRÁI | 1750046494 |
| KHUNG PHẢI | 1750046496 |
| Chỉ nắp trong suốt CMD SR | 1750058042-75 |
| Phụ tùng tiêu hao CMD Wincor | 1750044500 |
| Nắp PS18 | 1750058042-82 |
| Hướng dẫn trục_1750053977 | 1750053977C |
| Hướng dẫn Wincor VM3 | 1750096952 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-33 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-37 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-36 |
| Bộ phận xếp chồng | 1750058042-30 |
| Khung (Bộ cấp liệu kép)_ | 1750035775 |
| Khung (Bộ cấp liệu kép)_ | 1750035761 |
| Bộ phát hiện kép_ | 1750044604 |