NCR 6622E S2 Chế độ chuyển mạch nguồn điện 009-0036494 320W 24V với PFC 009-0025595 SP-320-24V 0090025595 ATM Selfserv Part |
| Thương hiệu | NCR |
| Điều kiện | Mới nguyên bản & Tái sửa & Generic mới |
| Loại hoạt động kinh doanh | trực tiếp từ nhà máy |
| Bảo hành | Hỗ trợ kỹ thuật 1 năm hoặc suốt đời |
| Thời gian dẫn đầu | 1-15 ngày làm việc, tùy thuộc vào đơn đặt hàng vàcác yêu cầu. |
Công ty chúng tôi chuyên cung cấp phụ tùng ATM, điều chỉnh và bảo trì.
Chúng tôi đang cố gắng hết sức để cung cấp các sản phẩm chất lượng cao với giá thấp hơn.
| 998-0235677 | NCR 3Q8 Card Reader Assy Feed Roller 998-0235677 4MM MCRM Rubber Pad Roller 9980235677 ATM CRS Phần máy tự phục vụ |
| 998-0235676 | NCR 3Q8 Card Reader Assy cao su 4MM Roller 998-0235676 Capture Roller MCRW Small 9980235676 ATM Selfserv Machine Part |
| 009-0036494 | NCR 6622E S2 Chế độ chuyển mạch nguồn điện 009-0036494 320W 24V với PFC 009-0025595 SP-320-24V 0090025595 ATM Selfserv Part |