| Tên thương hiệu: | Diebold |
| Số mô hình: | 49223918000C 49-223918-000C |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | USD 1-100 PCS |
| Chi tiết đóng gói: | Chi tiết đóng gói: Gói trung tính |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Alibaba, Western Union, PayPal |
49223918000C 49-223918-000C Phụ tùng máy ATM Diebold Opteva 520 522 560 562 760 Băng giữ tiền tái chế
| Tên sản phẩm |
49223918000C 49-223918-000C Phụ tùng máy ATM Diebold Opteva 520 522 560 562 760 Băng giữ tiền tái chế |
| Thương hiệu | Diebold |
| MOQ | 1 CHIẾC |
| Tình trạng | Mới nguyên bản/ Mới tương đương/ Đã tân trang |
| Bảo hành | 3 tháng |
| Thời gian giao hàng | 1-5 ngày sau khi thanh toán |
| Đóng gói | Bên trong túi nhựa, bên ngoài thùng carton |
| Thanh toán | T/T, Alibaba, Western Union, PayPal |
Các bộ phận tương tự chúng tôi có thể cung cấp:
| PN | Mô tả |
| 4450704532 | SEAL - 15 IN FDK KEY |
| 4450704535 | ASSY - 15 IN FDK PCB LH |
| 4450704737 | WINDOW - CAMERA (VX4) |
| 4450704746 | ASSY - STACK FLICKER SHAFT |
| 4450704792 | FASCIA-DU4 INNER |
| 4450704914 | BEARING INSERT MULTI M4 |
| 4450704987 | ARIA 3 DOUBLE PICK - PICK LINE/CLUSTER GEARS KIT |
| 4450705094 | HARNESS ATHENA ALARMS |
| 4450705095 | HARNESS RIO ENABLE |
| 4450705803 | GOP WINDOW |
Chúng tôiƯu điểm:
1. Công ty trưởng thành và ổn định:
Hơn 10 năm kinh nghiệm trong ngành ATM và R&D nhà máy riêng,
kỹ sư bảo trì phần cứng được đào tạo bài bản và có kinh nghiệm
2. Hàng tồn kho dồi dào:
Sở hữu 2 tòa nhà kho, lượng hàng tồn kho lớn
3. Nhiều thương hiệu sản phẩm:
Thương hiệu phụ tùng ATM bao gồm NCR, Wincor, Diebold, NMD, Hyosung, v.v.
4. Đảm bảo chất lượng nghiêm ngặt:
Các bộ phận sẽ được kiểm tra bởi thanh tra chuyên nghiệp trước khi giao hàng
5. Hậu cần hiệu quả và an toàn:
Hợp tác lâu dài với công ty logistics, giao hàng nhanh chóng và an toàn
6. Dịch vụ hậu mãi có trách nhiệm:
Cung cấp giải pháp ATM chuyên nghiệp, dịch vụ hậu mãi tận tâm
Chúng tôi có thể cung cấp:
1. Phụ tùng ATM bao gồm NCR, Wincor, Diebold, NMD, Hyosung, v.v.
2. Phụ tùng: Nguồn điện, Bo mạch PC, Máy in, Đầu đọc thẻ, LCD, EPP, Hộp đựng tiền, Dây curoa, Con lăn, Trục...
3. Dịch vụ bảo trì
4. Thời gian giao hàng ngắn: hầu hết các bộ phận đều có sẵn trong kho
5. Kiểm tra sản phẩm nghiêm ngặt
![]()
| Hộp đựng tiền CMD-V4 | 1750109651 |
| Hộp đựng tiền trả lại CMD-V4 | 1750109651 |
| Wincor EPPV6 | 1750159341 |
| Bộ phân phối Wincor 2050xe | 1750109659 |
| Bo mạch bộ phân phối Wincor 2050xe | 1750105679 |
| Bộ trích xuất kép Wincor MDMS CMD-V4 | 1750109641 |
| Bộ trích xuất kép Wincor CMD-V4 | 1750109615 |
| Bộ truyền động Wincor 2050xe 101mm | 01750057875 |
| Mô-đun Cineo Wincor MOVE AWCA | 1750249441 |
| Mô-đun Cineo Wincor LINE-XSA | 1750154866 |
| Bộ phận truyền động an toàn CRS RL | 1750225207 |
| Trạm đo Wincor 2050xe | 1750044668 |
| Phụ tùng ATM Wincor Cineo C4060 Bộ phận tập trung Phần trên CRS/ATS | 1750134478 |
| Bo mạch CRS Mô-đun phân phối phụ tùng wincor c4060 | '01750196175 |
| Bo mạch Wincor 280 | 1750254552 |
| PC Core Wincor Win 10 | |
| Máy in nhật ký TP06 | 01750110043 |
| Bo mạch đầu đọc thẻ Wincor V2CF | |
| Kẹp Wincor | 1750053977 |
| Mô-đun Wincor C4060 | 01750193276 |
| Đầu đọc thẻ Wincor V2XU, USB | 01750105988 |
| Đầu đọc thẻ Wincor V2CU, USB | 01750173205 |
| Máy in hóa đơn nhiệt Wincor ND9C | 01750044766 |
| CPU E7400 2.8GHz 3M 1066 | E7400 |
| Nguồn PC FSP200-60GNV | 1750178954 |
| PC Chính Foxconn | 1750228920 |
| Chip P4. SK775 3.2GHZ | SK775 |
| Wincor 280 FDK | 1750192038 |
| Hộp LCD Wincor 15"-DVI-Tự động điều chỉnh | 1750107721 |
| Hướng dẫn giấy in TP07 | 1750064637 |
| Nguồn điện trung tâm Wincor 333W | 1750136159 |
| Bộ phận gắp tiền Diebold AFD | 49242432000A |
| Bộ nâng cấp LCD Young Lighting PC280 | 1750280990 |
| Phần đầu ra máy in hóa đơn TP07A | 1750130733 |
| Con lăn đầu đọc V2X | 1770010141 |
| Con lăn V2X | 1770044854 |
| Con lăn cấp liệu đầu đọc WN xám 6mm | 1802194515 |
| Con lăn cấp liệu đầu đọc WN xám 12mm | 1802194516 |
| ASSY CON LĂN V2X, LÁI (1) | 1770040280 |
| Bộ con lăn cho đầu đọc 1750017666 | 1802198338 |
| Con lăn dẫn động Wincor | 1750035778 |
| Trục đo độ dày | 1750035768 |
| ASSY trục quay ngược Wincor | 1750020811 |
| ASSY trục quay ngược | 1750035275 |
| Lắp ráp trục dẫn động Wincor CMD V4 | 1750035776 |
| ASSY trục CMD 23 | 1750058042-20 |
| ASSY con lăn mút | 1750044966 |
| bộ phận kẹp_1750053977-25 | 1750053977-25 |
| trục có công tắc đỏ _ | 1750051761-35 |
| Trục_ | 1750051761-39 |
| Tẩy cho đầu đọc ID18 (PN 1091143-0) | 1802199085 |
| dây đai vận chuyển kẹp_1750053977-27 | 1750053977-27 |
| Dây đai trong dưới | 1750044960 |
| Dây đai trong trên | 1750044961 |
| dây đai 224T_V2XF-19 | V2XF-19 |
| dây đai 155T_V2XF-18 | V2XF-18 |
| DÂY ĐAI BỘ TRÍCH XUẤT KÉP CMD V4 | 1750041251 |
| dây đai phẳng (208) | 1750041983 |
| dây đai 224t | |
| dây đai 155t | |
| Dây đai Wincor | 1750047164 |
| Dây đai vận chuyển Wincor (14*150*0.65) | 1750047180 |
| Dây đai trên dưới vận chuyển Wincor máy ATM CHASSIS (DM) 14*406*0.65 | 1750048094 |
| Dây đai ATM Wincor CCDM 14*482*0.65 | 01750048095 |
| Dây đai phẳng Wincor 14*614*0.65 | 1750056193 |
| Dây đai vận chuyển ATM Wincor 8*281*1.0 | 1750070015 |
| Phụ tùng ATM Wincor 14*372*0.65 | 1750076219 |
| Dây đai phẳng mô-đun DDU V Wincor | 1750041251 |
| Dây đai vận chuyển Wincor 12x655x0.65 | 1750047192 |
| Bộ giữ cảm biến Wincor Ceramic | 0175-0044668A |
| Cảm biến giấy TP07 Wincor có dây PAP END | 1750065163 |
| Puli bộ trình bày TP07 | |
| Động cơ trình bày | |
| Động cơ cấp liệu | |
| cảm biến 2050xe wincor | 1750065349 |
| Cảm biến trạm đo phụ tùng Wincor | 1750042642 |
| cảm biến hall phụ tùng máy ATM wincor với vận chuyển ngang bằng cáp | 1750057908 |
| Cảm biến đầu ra máy in hóa đơn phụ tùng máy ATM wincor TP07A | 1750130744 |
| cảm biến có dây TOF | 01750065308 |
| cảm biến có dây PAP N END | 1750065393 |
| Cảm biến có dây Wincor -OUT- TP07A | 1750096783 |
| Lưỡi cắt TP07-53 TP07 | |
| IC part/elektronika | |
| Đầu đọc ghi V2CU tk 1,2,3 | 1802198437 |
| Đầu đọc ghi ASSY V2XF OMR: Wincor | 1770006974 |
| ĐẦU TIÊN | 01770045541 |
| Cáp phẳng Wincor Nixdorf cho hộp đựng tiền | 1750043025 |
| Cáp CDM phụ tùng máy ATM Wincor | 1750055614 |
| cáp ruy băng cảm biến phụ tùng máy ATM wincor | 1750044235 |
| Cáp kẹp CMD-V4 | 1750097621 |
| cuộn chỉ bên phải_S cpl. | 1802199176 |
| cuộn chỉ bên trái_S cpl | 1802199177 |
| CON LĂN ĐIỀU HƯỚNG 1 LẮP RÁP. | 1750058042-13 |
| PULLEY, RĂNG HẸN GIỜ, 22T | 1750058042-10 |
| BÁNH RĂNG, HAI MẶT BÍCH | 1750058042-09 |
| BÁNH RĂNG, 52T | 1750058042-03 |
| BÁNH RĂNG, 46T | 1750058042-02 |
| Bánh răng kép, 46T/58 | 1750058042-01 |
| bánh xe kép Z33 Z29 | 1750058042-04 |
| ĐỆM ĐĨA BÁNH RĂNG HẸN GIỜ | 1750058042-34 |
| Con lăn bên trong công tắc SR CMD Lắp ráp | 1750058042-26 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-19 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-20 |
| Lăng kính | 1750058042B |
| bánh răng_1750053977-28 | 1750053977-28 |
| Bộ chuyển đổi bánh răng động cơ | 1750044571 |
| Bánh răng đĩa dẫn hướng CMD Wincor bên phải | 1750043975 |
| Bánh răng đĩa dẫn hướng CMD Wincor bên trái | 1750043976 |
| Bánh răng kép Wincor 78T | 1750045640 |
| Kẹp màu trắng cho nắp trong suốt | 1750058042-51 |
| Kẹp bảng điều khiển dẫn hướng bên phải | 1750058042-49-4 |
| Kẹp bảng điều khiển dẫn hướng bên trái | 1750043974 |
| CAM BÊN PHẢI | 1750045635 |
| CAM bên trái 39T | 1750045634 |
| Nắp PS1 | 1750101464 |
| Bánh răng_ | 1750053977-2 |
| bánh răng_ | 1750053977-31 |
| bánh răng_ | 1750053977-26 |
| Bánh răng_ | 1750053977-3 |
| Bánh răng 15 răng_ | 1750053977-5 |
| Bánh răng vàng giữa 15 răng_ | 1750053977-11 |
| Vòng bi bên trong bánh răng thứ 15 _ | 1750053977-12 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-14 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-15 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-16 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-17 |
| Bảo vệ đầu tiên_ | V2XF-21 |
| Lò xo_ | 1750053977-4 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-6 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-13 |
| bộ phận kẹp_ | 1750053977-18 |
| bộ phận kẹp_1750053977-21 | 1750053977-21 |
| con lăn_1750053977-32 | 1750053977-32 |
| con lăn_1750053977-33 | 1750053977-33 |
| con lăn_1750053977-34 | 1750053977-34 |
| Bánh xe xếp chồng | 1750058042-24 |
| Bánh xe xếp chồng | 1750058042-22 |
| Trục xếp chồng | 1750058042-11 |
| Bánh răng 49/38_ | 1750041948 |
| Trục xám_ | 1750109641 |
| Cao su cho trục xám_ | 1750109641_8046900720 |
| Bộ ly hợp_ | 1750041947 |
| DDU-MDMS CMD-V4_ | 1750044668 |
| Bánh răng 26T_ | 1750041952 |
| Bánh răng 25T_ | 1750041951 |
| Bánh răng 19T_ | 1750041950 |
| Con lăn _ | 1750051761-8 |
| Con lăn_ | 1750051761-10 |
| Vòng bi_ | 1750051761-37 |
| Trục cam | 1750053690A |
| Cam | 1750002310 |
| Bánh răng POM | 1750053690B |
| Động cơ bước PM35L-024-ZGB6 - | 5063407811 |
| Lăng kính | 1750054768 |
| Vòng bi _ | 1750051761-25 |
| Phần nhựa đen của bộ trích xuất kép _ | 1750051761-45 |
| Chốt A-B-C_ | 1750051761-20 |
| Vòng bi_ | 1750051761-28 |
| Bánh răng 18T_ | 1750051761-24 |
| Bánh răng 17T_ | 1750042174 |
| Vít động cơ đèn | 1750053977A |
| Vít động cơ Champ | 1750053977B |
| Vít bộ động cơ bước | 1750058042A |
| Lò xo căng dây đai vận chuyển bộ xếp chồng XE | 1750058042-115 |
| Lò xo kéo dài | 1750058042-124 |
| Nam châm điện bộ xếp chồng | 1750058042-55 |
| Eeprom | 1750044235 |
| bộ phận kẹp_1750053977-22 | 1750053977-22 |
| vật tư tiêu hao kẹp wincor_1750053977-23 | 1750053977-23 |
| bộ phận kẹp_1750053977-24 | 1750053977-24 |
| Thanh kéo CMD bên trái | 1750046314 |
| THANH KÉO CMD BÊN PHẢI | 1750053061 |
| KHÓA HỘP ĐỰNG TIỀN BÊN PHẢI | 1750058042-31 |
| Cần gạt khóa | 1750058042-70 |
| Ống dẫn bộ xếp chồng Wincor | 1750046040 |
| Phụ tùng tiêu hao CMD Wincor | 1750046632 |
| GIÁ ĐỠ TIỀN TRẢ LẠI ĐƠN | 1750058042-122 |
| CÁNH TAY | 1750046631 |
| GIÁ ĐỠ CẢM BIẾN | 1750026780 |
| Giá đỡ cảm biến bằng nhựa | 1750058042-128 |
| Giá đỡ cảm biến bằng nhựa | 1750058042-129 |
| bộ phận cơ cấu vận chuyển kẹp_1750053977-29 | 1750053977-29 |
| Bộ chuyển đổi tiền tệ AED sang GHS - Tỷ giá hối đoái | 1750057163 |
| Khung nhựa đen bộ xếp chồng Wincor | 1750050642 |
| Bộ phận bộ xếp chồng | 1750050644 |
| bộ phận cơ cấu vận chuyển kẹp_1750053977-30 | 1750053977-30 |
| bộ phận bảo vệ động cơ_1750053977-35 | 1750053977-35 |
| KHUNG BÊN TRÁI | 1750046494 |
| KHUNG BÊN PHẢI | 1750046496 |
| Chỉ nắp trong suốt CMD SR | 1750058042-75 |
| Phụ tùng tiêu hao CMD Wincor | 1750044500 |
| Nắp PS18 | 1750058042-82 |
| Hướng dẫn trục_1750053977 | 1750053977C |
| Hướng dẫn VM3 Wincor | 1750096952 |
| Bộ phận bộ xếp chồng | 1750058042-33 |
| Bộ phận bộ xếp chồng | 1750058042-37 |
| Bộ phận bộ xếp chồng | 1750058042-36 |
| Bộ phận bộ xếp chồng | 1750058042-30 |
| Khung (Bộ trích xuất kép)_ | 1750035775 |
| Khung (Bộ trích xuất kép)_ | 1750035761 |
| Bộ phận phát hiện kép_ | 1750044604 |