| Tên thương hiệu: | Hitachi |
| Số mô hình: | HT-2845-VS / SR7500 / SR7500VS / Thiết bị đầu cuối tự phục vụ / TCR |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| giá bán: | US$1-20 |
| Chi tiết đóng gói: | Hộp xốp + thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Phụ tùng Hitachi
Chúng tôi cung cấp sản phẩm cho Wincor Nixdorf, Diebold Nixdorf, Hyosung, NCR, NMD Glory Talaris, GRG, MEI, Hitachi, OKI, Fujitsu và nhiều hãng khác.
Chúng tôi là chuyên gia trong xử lý giao dịch tiền mặt và điện tử. Ý tưởng của bạn sẽ trở thành hiện thực.
Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết giá.
Wechat/WhatsApp/Điện thoại: +86-15919695112
| Tên sản phẩm |
Bộ đọc thẻ Hitachi V2C Tay nắm cửa chớp loại 2 CHD-V2CUCHD-V2CF Bộ phận nhựa 1001000654 Phụ tùng ATM CRS CRM Selfserv Kiosk |
| Thương hiệu | Hitachi |
| Tình trạng | Mới Nguyên bản & Đã tân trang & Mới tương thích |
| Loại hình kinh doanh | Trực tiếp từ nhà máy |
| Bảo hành | 1 năm hoặc hỗ trợ kỹ thuật trọn đời |
| Thời gian giao hàng | 1-15 ngày làm việc, tùy thuộc vào đơn hàng và yêu cầu. |
![]()
![]()
![]()
Bắc Kinh Chuanglong có 23 năm kinh nghiệm sản xuất và cung cấp phụ tùng ATM và POS trong và ngoài nước.
Công ty chúng tôi chuyên cung cấp và điều chỉnh phụ tùng ATM, bảo trì phụ tùng ATM.
Chúng tôi không chỉ là nhà sản xuất phụ tùng, mà còn là chuyên gia toàn cầu về các giải pháp phần cứng và phần mềm tự động hóa tiền mặt.
Chúng tôi đang cố gắng hết sức để cung cấp các sản phẩm chất lượng tốt nhất với giá thấp hơn.
| Hitachi | Mô-đun tái chế ATM Hitachi HT-3842-WAB 2845V RB AB Cassette Hộp tiền 00103020000B 00103088000B |
| TS-M1U2-SRB10 | Hộp tiền tái chế Hitachi SR TS-M1U2-SRB10 Omron 7500SR U2RBLC UR2-RB Hộp tiền tái chế kép TS-M1U2-SRB30 HT-2845-SR Phụ tùng ATM CRS Selfserv Kiosk |
| Hitachi | Phụ kiện hộp tiền Hitachi 2845V FB AB Thanh thép không gỉ 4P007302-001 Trục nhặt tiền 6×203 Trục cassette Phụ tùng ATM CRM |
| Hitachi | 2010001956 Hitachi BNA 0040 W2UF Hướng dẫn dưới M7628994A |
| Hitachi | 2010002029 Hitachi BNA 00251WUR BC CS Hướng dẫn UR VS M76131 BNA M7613180A |
| Hitachi | 2010001955 Hitachi BNA 00439 W2UF Hướng dẫn trên M7628994C |
| Hitachi | 2010001957 Hitachi BNA 00434 W2CU Hướng dẫn ROLR M7628716F |
| Hitachi | Bộ lắp ráp vòng lặp tấm Hitachi BNA 00263 M761317 M7613170A |
| 1001000654 | Bộ đọc thẻ Hitachi V2C Tay nắm cửa chớp loại 2 CHD-V2CU/CHD-V2CF Bộ phận nhựa 1001000654 Phụ tùng ATM CRS CRM Selfserv Kiosk |
| Hitachi | 2010002032 Hitachi BNA 00256 Tấm lắp ráp RB Cuối M7613172C |
| Hitachi | 2010001823 Hitachi BNA00396 CC Khóa (311) 7529109-921 |
| Hitachi | 2010001960 Hitachi BNA 00441 W2UF Hướng dẫn R dưới M7628994B |
| Hitachi | Tấm ép tiền thay thế hộp tiền Hitachi 2845V AB 2010001959 BNA 00436 WAB-Pressure 2P004406-001 2P004406001 |
| Hitachi | 2010001894 BNA 00264 WET-Z20-IDL G M7615526T Bánh răng |
| Hitachi | 2010001953 BNA/00253 WBX-(4-Z14)G ASSY M7618968D Bánh răng |
| Hitachi | 2010001892 BNA 0043 U2LT Z16 35 D Bánh răng 4P066828-001 |
| Hitachi | 2010001893 Hitachi BNA / 00432 WLR-M.IDL.G ASSYGEAR MO04 M76 |
| Hitachi | 2010001952 Hitachi BNA / 00277 WUR-TS-CSGPOM 4P008119-001 |
| Hitachi | 2010002048 Hitachi BNA / 00296 URB-PUSHER GEAR RB SR7500 4P043800-002 |
| Hitachi | 2010001895 Hitachi BNA 00282 Bánh răng 18T Nhỏ 4P066826-001 |
| Hitachi | 2010001894 Hitachi BNA / 00431 U2LT Z16 35 D Bánh răng 4P066828-001 |
| Hitachi | 201000508 Hitachi BNA 00137 WZ Z20 IDL G M7613167V |
| Hitachi | Phụ tùng cassette Hitachi 2845V RB AB Hộp tiền Tấm nâng đỡ 2P003968-001 2P003968001 |
| Hitachi | Cáp ruy băng Hitachi RB AB Cassette 2P004303B Dây nối dài bộ phận ATM CRM HT-3842-WAB 2845V |
| Hitachi | Phụ tùng thay thế hộp tiền Hitachi RB AB 2P004407-001 Hướng dẫn nhựa hộp tiền Cassette 2845V Phụ tùng ATM CRM |
| Hitachi | Lò xo kéo dài bộ phận cassette hộp tiền ATM CRM Hitachi 6×200 Lò xo dài 4P007306-001 4P007306001 RB AB Hộp tiền |
| Hitachi | Trục hộp tiền RB Hitachi ATM CRM 2845V 4P007439-001 Trục thép không gỉ hai đầu D 8 x 205 4P007439001 |
| Hitachi | Trục Hitachi ATM CRM 2845V 4P007439-001-1 Trục D đầu 8×205 Thép không gỉ RB AB Hộp tiền còn hàng |
| Hitachi | Trục cánh quạt bơm hộp tiền Hitachi 2845V 4P007439-002 8×214 Thanh thép không gỉ RB AB Cassette |
| Hitachi | Trục hộp tiền RB Hitachi 2845V Cassette Parts 4P008144-001 6 x 213 Thanh thép không gỉ RB AB Hộp tiền Phụ tùng ATM CRM |
| Hitachi | Trục trục thép không gỉ Hitachi 2845VS ATM Spare Part RB Cash Box 6 x 154 Cassette Assy Rod Shaft 4P008826-001 4P008826001 |
| Hitachi | Trục dẫn hướng vận chuyển Hitachi 2845V HT-2845-VS Phụ tùng máy ATM Trục bánh xe cao su lắp ráp 4P009125A |
| Hitachi | Bánh xe cảm biến hộp tiền Hitachi 2845VS ATM Part RB Cassette Bánh xe nhựa lắp ráp cảm biến 4P009181-001 4P009181001 |
| Hitachi | Hitachi HT-2845-VS / SR7500 / SR7500VS / Máy tự phục vụ / Máy TCR |
| Hitachi | Bánh xe hình sóng Hitachi 2845VS RB Cassette Bộ dụng cụ động cơ Bánh xe hình lưỡi liềm 4P009181-001 4P009181001 |
| Hitachi | Giá đỡ trục bộ chia tiền Hitachi RB Cassette 4P010761A Giá đỡ thép không gỉ hộp tiền ngân hàng Phụ tùng ATM còn hàng |
| Hitachi | Thiết bị điều khiển xoắn RB Cassette Hitachi 2845VS ATM Spare Part Con lăn cao su có vòng bi 7P004769-003 7P004769003 |
| Hitachi | Trục ròng rọc dài Hitachi 2845VS ATM CRM Series Parts RB Cash Box Assy 4 x 96 Thanh thép không gỉ dài 7P006517-001 7P006517001 |
| Hitachi | Trục đáy Hitachi HT-2845-VS SR7500 SR7500Vs Máy tự phục vụ TCR ATM RB Cassette 7P010329-001 4 x 58 7P010329001 |
| Hitachi | Tấm nhỏ trục ngắn Hitachi 2845V RB 66 x 54 Thanh thép không gỉ RB AB Hộp tiền lắp ráp Cassette 7P010505-001 7P010505001 |
| Hitachi | Trục vòng bi thép không gỉ Hitachi ATM CRM Selfserv Spare Part RB Cash Box 4 x 27 Bộ phận Cassette 7P010565-001 7P010565001 |
| Hitachi | Trục ròng rọc nhỏ Hitachi Cassette Part 8 x 62 Phụ tùng hộp tiền ATM Bán trực tiếp từ nhà máy 7P011627-001 7P011627001 |
| Hitachi | Chốt trục kim thép không gỉ Hitachi HT-2845-VS ATM Part Hộp tiền RB AB Cassette 4 x 47 7P011654-001 7P011654001 |
| Hitachi | Trục bánh xe xanh Hitachi Cassette 00103020000B 00103088000B RB Cash Box Assy 6 x 40 7P011655-001 7P011655001 |
| Hitachi | Trục trục nhỏ cố định vòng bi Hitachi ATM CRM Selfserv Machine Spare Part RB AB Cash Box 4 x 54 7P011708-001 7P011708001 |
| Hitachi | Trục cánh quạt đập tiền Hitachi 2845V ATM Machine Spare Part RB Cash Box 6×80 Hai đầu loại D 7P011790-001 7P011790001 |
| Hitachi | Trục vòng bi thép không gỉ Hitachi ATM CRM Selfserv Machine Part RB AB Cassette Cash Box 7P012692-001 7P012692001 |
| Hitachi | Gioăng đệm nhựa rơ le hộp tiền Hitachi HT-2845-VS ATM Selserv Part Cassette Assy 7515898-001 7515898001 |
| Hitachi | Bo mạch điều khiển chính Hitachi 7601536A RB Cash Box ATM CRM Selfserv Machine HT 2845V Cassette Spare Part |
| Hitachi | Cáp dữ liệu hộp tiền Hitachi RB 4P007394A Cáp truyền dữ liệu BX2 Cassette AB HT-2845-VS ATM CRM Selserv Part |
| Hitachi | Cáp dữ liệu hộp tiền Hitachi RB Hiatchi Spare Part Cáp dữ liệu BX3 AB RB Cassette HT-2845-VS ATM CRM Selfserv Machine AB Cassette Spare Part |
| Hitachi | Cáp dữ liệu hộp tiền Hitachi RB Hiatchi Spare Part Cáp dữ liệu BX4 AB RB Cassette HT-2845-VS ATM CRM Selfserv Machine AB Cassette Spare Part |
| Hitachi | Bánh xe nhỏ màu đen UR Module phổ dụng Hitachi Part RB Cassette 4 x 12 x 4 HT-2845-VS ATM Selserv Machine Part RB AB Cash Box |
Q: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Khoảng 1-3 ngày.
Q: Công ty vận chuyển nào để giao hàng?
A: DHL, UPS, FedEx, TNT, EMS.
Q: Loại hình kinh doanh của bạn là gì?
A: Bán trực tiếp từ nhà máy.
Q: Còn bảo hành thì sao?
A: 90 ngày.
Q: Có hàng sẵn không?
A: Hầu hết các sản phẩm đều có sẵn.