| Tên thương hiệu: | Hitachi |
| Số mô hình: | HT-2845-VS / SR7500 / SR7500VS / Thiết bị đầu cuối tự phục vụ / TCR |
| MOQ: | 1 đơn vị |
| giá bán: | Negociate |
| Chi tiết đóng gói: | Hộp xốp + thùng carton |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Chiếc phụ tùng Hitachi
Chúng tôi cung cấp sản phẩm cho Wincor Nixdorf, Diebold Nixdorf, Hyosung, NCR, NMD Glory Talaris, GRG, MEI, Hitachi, OKI, Fujitsu và nhiều hơn nữa.
Chúng ta đangeChuyên gia trong việc xử lý tiền mặt và giao dịch điện tử.
Vui lòng liên hệ với chúng tôi để biết giá.
Wechat/WhatsApp/Tel: +86-15919695112
| Tên sản phẩm |
Hitachi 2010002029 BNA 00251 WUR-BC-CS-L Hướng dẫn UR-Vs M76131 M7613180A Hướng dẫn nhựa ATM CRM Kiosk tự phục vụ Phần 2010002029 |
| Thương hiệu | Hitachi |
| Điều kiện | Mới nguyên bản & Tái sửa & Generic mới |
| Loại hoạt động kinh doanh | trực tiếp từ nhà máy |
| Bảo hành | Hỗ trợ kỹ thuật 1 năm hoặc suốt đời |
| Thời gian dẫn đầu | 1-15 ngày làm việc, tùy thuộc vào đơn đặt hàng và yêu cầu. |
![]()
![]()
![]()
Bắc Kinh Chuanglong sở hữu 23 năm kinh nghiệm sản xuất và cung cấp các bộ phận ATM và POS trong nước và nước ngoài.
Công ty chúng tôi chuyên cung cấp và điều chỉnh phụ tùng ATM, bảo trì phụ tùng ATM.
Chúng tôi không chỉ là một nhà sản xuất phụ tùng, mà còn là một chuyên gia toàn cầu trong các giải pháp phần cứng và phần mềm tự động hóa tiền mặt.
Chúng tôi đang cố gắng hết sức để cung cấp các sản phẩm chất lượng tốt nhất với giá thấp hơn.
| Hitachi phần | Hitachi 7601536A Bảng điều khiển RB Hộp tiền chính điều khiển PCB ATM CRM Máy tự phục vụ HT 2845V Cassette Phụ tùng |
| Hitachi phần | Hitachi 4P007394A RB Cash Box Cáp dữ liệu dây BX2 Cáp truyền dữ liệu AB Cassette HT-2845-VS ATM CRM Selserv Phần |
| Hitachi phần | Hiatchi Phân bộ RB Hộp tiền mặt Cáp dữ liệu BX3 AB RB Cassette HT-2845-VS ATM CRM Máy tự phục vụ AB Cassette Phân bộ |
| Hitachi phần | Hiatchi Phân bộ RB Hộp tiền mặt Cáp dữ liệu BX4 AB RB Cassette HT-2845-VS ATM CRM Máy tự phục vụ AB Cassette Phân bộ |
| Hitachi phần | Hitachi Phần RB Cassette bánh xe màu đen nhỏ UR Module Universal 4 x 12 x 4 HT-2845-VS ATM Selserv Máy phần RB AB hộp tiền mặt |
| Hitachi phần | Hiatchi Omron V2B Card Reader Máy đọc thẻ động cơ V2B V2BF-01JS-AP1 V2BF-0FJS Máy đọc thẻ từ tính và IC ATM CRM Selfserv Kiosk |
| Hiatchi | Hitachi 2010002029 BNA 00251 WUR BC CS L Hướng dẫn UR VS M76131 BNA M7613180A |
| Hiatchi | Hitachi ATM phụ tùng Hitachi 2845SR UTF 48T Gear |
| Hiatchi | Hitachi ATM phụ tùng Hitachi 2845SR LT Module Belt 40S2M214 4MM |
| Hiatchi | Hiatchi ATM Đồ đạc Hitachi 2845SR RB Cassette (Phiên bản mới) 7P098176-003 |
| Hiatchi | Hitachi Guard Shaft cho Hitachi 2845V LF Module ((Metal Gear) |
| Hiatchi | Hitachi 2845V SPR001 Hydraulic Rod 32,4cm |
| Hiatchi | Hitachi 2845V Roller cho BV Module Channel |
| Hiatchi | Hitachi máy ATM phụ tùng Hitachi 2845SR AB Cassette (Mới) |
| Hiatchi | Hitachi 2845-SR SR LT Module Control Board |
| Hiatchi | Hitachi 2845-SR UTR Module (U2TRC) |
| Hiatchi | Hitachi 2845-SR IOMC RM044-AC REV-1 |
| Hiatchi | Hitachi 2845-SR 10.4 màn hình HL1016D |
| Hiatchi | Hiatchi Dispenser Frame 2845V Cassette Bracket |
| Hiatchi | Bộ phận máy ATM Hitachi 2845SR U2CS 18T White Gear Thin |
| Hiatchi | Hitachi 2845SR 18T Gear PC |
| Hiatchi | Hitachi 2845SR chọn đường Assy cho băng RB |
| Hiatchi | Hitachi RB Circulate Cassette Cash Box HT3842WRBC |
| Hiatchi | Hitachi 2845V ATM phụ tùng CS Module/RB Cassette Feed Roller |
| Hiatchi | Hitachi ATM 7P006405-114 Vành đai dài cho mô-đun UR 14 * 397 * 0,65 mm Vành đai |
| Hiatchi | Hitachi ATM phụ tùng phụ tùng 2845SR Hitachi LT dây đai 10 * 420 * 0,8 mm dây đai |
| Hiatchi | Hitachi 2845SR Hitachi LT đai 10 * 392 * 0,8 mm ATM CRM máy tự phục vụ phụ tùng |
| Hiatchi | Hitachi ATM Phụ tùng phụ tùng 2845SR Hitachi UCS Belt 10*271*0.8 mm ATM CRM máy tự phục vụ Phụ tùng |
| Hiatchi | Bộ phận phụ tùng ATM 2845SR Hitachi 163T CS Đường dây S2M326-4 |
| Hiatchi | Hitachi 2845V ET Lưỡi móng phía trước |
| Hiatchi | Hitachi 2845V BV5 20T Gear D lỗ |
| Hiatchi | Hitachi 2845V CS Module RB Cassette Feed Roller (Trái) |
| Hiatchi | Hitachi 2845V CS Module RB Cassette Feed Roller (trên phải) |
| Hiatchi | Hitachi 2845V ATM phụ tùng dây đai ngắn cho UR Module 14 * 244 * 0,65 mm |
| Hiatchi | Hitachi 2845SR Cassette Cover Upper Cash Box Frame (Khung hộp tiền mặt) |
| Hiatchi | Hitachi 2845V RB / AB Cassette Plate Bên trái khung hộp tiền mặt |
| Hiatchi | Máy ATM phụ tùng Hitachi 2845 SR RB Cassette cầm tay cầm tay |
| Hiatchi | Hitachi White 22T Gear với vòng bi |
| Hiatchi | Hitachi 2845 SR RB Cassette Cover Upper Cash Box Top Cover Frame ATM CRM Máy tự phục vụ Phân bộ |
| CBB60 | CBB60 60μF 450V AC Motor Run Capacitor 2-Wire 50/60Hz 50×95mm ATM CRM Selfserv Kiosk Máy ngân hàng Chiếc phụ tùng |
| Được rồi. | Máy ATM Ukey NCR SelfServ 6622 6622E Dongle USB Key Hard Disk Diebold Wincor Hyosung ATM CRM Kiosk Phần máy tự phục vụ |
| 1001000654 | Hitachi V2C Card Reader Assy Handy Shutter Lever Type 2 CHD-V2CU/CHD-V2CF Phần nhựa 1001000654 ATM CRS CRM Phần Kiosk tự phục vụ |
| TS-M1U2-SRB10 | Hitachi SR Cassette TS-M1U2-SRB10 Omron 7500SR U2RBLC UR2-RB Hộp tiền tái chế kép TS-M1U2-SRB30 HT-2845-SR ATM CRS Selfserv Kiosk |
| BT-T080 | SNBC BT-T080 in 80mm In ấn nhiệt nhúng 3 inch In ấn biên lai USB In ấn tạp chí ATM CRS Kiosk Selfserv phần |
| Hitachi | Hitachi Bill Validator Universal Recycler-UP TS-M1U1 T10 BV5 DB378 Opetva OP368 ATM CRS Phần |
| TS-M1U1-SAB1 | Hitachi Acceptance Cassette 49-229512-000A AB368 TS-M1U1-SAB1 Recycler-UP 49229512000A ATM Recycler Phần tự phục vụ |
| TS-M1U1 | Hitachi Universal Recycler-UP TS-M1U1 49-233151-000A UTFL Module Hitachi T10 Upper Transfer Front UTFA DB378 49233151000A ATM CRS |
| Hitachi | Hitachi 2845V VS Module Rubber Roller Shaft ATM CRM CDM Selfserv Kiosk Phần |
| Hitachi | Hitachi HCM2 WTS Module Plastic Part 1P019849-001 ATM CRM CDM Selfserv Kiosk Part |
| 2010002029 | Hitachi 2010002029 BNA 00251 WUR-BC-CS-L Hướng dẫn UR-Vs M76131 M7613180A Hướng dẫn nhựa ATM CRM Kiosk tự phục vụ Phần 2010002029 |
| Hitachi phần | Hitachi ATM CRM Phần 2845V 4P007439-001 RB Hộp tiền 8 By 205 Hộp sắt không gỉ loại D |
| Hitachi phần | Hitachi ATM CRM 2845V Phần 4P007439-001-1 Chân 8×205 D loại đầu băng cassette thép không gỉ Chân RB AB hộp tiền mặt Phần trong kho |
| Hitachi phần | Hitachi Cash Box Assy 4P007439-002 Hộp tiền 8×214 Bơm Động ốc Cây thép không gỉ 4P007439002 RB AB Cassette |
| Hitachi phần | Hitachi 2845V Các bộ phận Cassette 4P008144-001 RB Cash Box Shaft 6 x 213 Stainless Steel Rod 4P008144001 RB Cash Box ATM CRM Part |
| Hitachi phần | Hitachi 2845VS ATM phụ tùng RB hộp tiền mặt trục không gỉ 6 x 154 Cassette Assy Rod Shaft 4P008826-001 4P008826001 |
| Hitachi phần | Hitachi 2845V HT-2845-VS Bộ phận máy ATM Hướng dẫn vận chuyển Đường dây chuyền ốp cao su Assy 4P009125A |
| Hitachi phần | Hitachi 2845VS ATM Phần RB Cassette Sensor Wheel Hộp tiền điện tử Bộ cảm biến bánh xe nhựa 4P009181-001 4P009181001 |
| V2BF-01JS-AP1 | Hiatchi Omron V2B Card Reader Máy đọc thẻ động cơ V2B V2BF-0FJS Máy ATM CRM Selfserv Kiosk |
| Hitachi phần | Hitachi ATM Recycling Module HT-3842-WAB 2845V RB AB Cassette Cash Box 00103020000B 00103088000B |
| Hitachi phần | Hitachi 2845V FB AB Cash Box phụ kiện thép không gỉ 4P007302-001 Bill Picker Paw Axis 6×203 Cassette Axle ATM CRM Part |
| Hitachi phần | 2010001956 Hitachi BNA 0040 W2UF Hướng dẫn F thấp M7628994A |
| Hitachi phần | Hitachi 2010002029 BNA 00251WUR BC CS L Hướng dẫn UR VS M76131 BNA M7613180A |
| Hitachi phần | 2010001955 BNA 00439 W2UF Up F Guide M7628994C Hitachi |
| Hitachi phần | Hitachi 2010001957 BNA 00434 W2CU ROLR Guide M7628716F |
Q: Thời gian dẫn đầu là bao lâu?
A: Khoảng 1-3 ngày.
Hỏi: Công ty vận chuyển nào?
A: DHL, UPS, FedEx, TNT, EMS.
Q: Loại kinh doanh của bạn là gì?
A: Bán trực tiếp từ nhà máy.
Q: Còn bảo hành thì sao?
A: 90 ngày.
Q: Có tồn kho không?
A: Hầu hết các sản phẩm đều có trong kho.